* Đối tượng tốt nghiệp THCS học lên trình độ trung cấp: Miễn 100% học phí. * Đối tượng tốt nghiệp THPT: - Học sinh, người lao động hiện đang sinh sống tại Bắc Ninh đã tốt nghiệp THPT tại các trường trong tỉnh Bắc Ninh được Tỉnh hỗ trợ học phí các nghề: Công nghệ thông tin, Công nghệ ôtô, Hàn, Kỹ thuật Máy lạnh và điều hòa không khí, Điện tử công nghiệp, Điện công nghiệp, Công nghệ kỹ thuật điều khiển và tự động hóa. - Trường tặng 10 suất học bổng toàn phần cho sinh viên trị giá 30 triệu đồng/ 1 suất/khóa học (Ưu tiên học sinh đăng ký sớm, trực tiếp tại văn phòng tuyển sinh hoặc online) * Người học được hỗ trợ 70% mức học phí theo quy định của nghị định 81/2021/NĐ-CP và thông tư 05/2023/TT-BLĐTBXH đối với các nghề: Công nghệ ô tô, Điện công nghiệp, Kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí, Hàn, Xây dựng và hoàn thiện công trình thủy lợi, Kỹ thuật xây dựng. * Người học chỉ được hưởng 1 chế độ ở mức cao nhất. * Trường cam kết giới thiệu việc làm cho 100% học sinh, sinh viên với mức thu nhập từ 8-15 triệu đồng/tháng.